| Nguồn điện | AC110~220V±10% 45~55Hz |
|---|---|
| Tính thường xuyên | -Đường lên DCS 1710-1785(MHz) -Đường xuống 1805-1880(MHz) |
| Phạm vi bảo hiểm | Lên đến 1000m2 |
| Độ tin cậy | Theo tiêu chuẩn GB6993-86 |
| Màu sắc | Xám |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20 M |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | +33dBm |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Tuổi thọ pin điển hình | 2-3 giờ sử dụng liên tục |
| Nguồn điện | Ổ cắm tường |
| Hệ thống có sẵn | Mạng điện thoại di động toàn cầu |
|---|---|
| Tổng công suất | 4W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC5V) |
| Nửa đường kính đánh chặn | Lên đến 15 m(-75dBm) |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 120x74x29mm và không bao gồm ăng-ten I |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 220x202x65mm |
| Toàn bộ trọng lượng | 0,75kg |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
|---|---|
| ban nhạc | 6 kênh |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Các thông số ăng-ten | Anten đa năng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giờ làm việc | Liên tục hơn 24 giờ |
|---|---|
| Bán kính đánh chặn | 20-50m |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| đóng gói | Đóng gói trung tính |
| Kích cỡ | 210*50*170mm |
| Loại ăng -ten | Omni-Directional |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên tới 20 mét (Bán kính) |
| Giờ làm việc của pin | 1,5 giờ |
| Nguồn điện | AC-100-240V, DC-12V |
| Hỗ trợ sạc xe hơi | DC-12V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1 ~ 10 mét |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm/1W |
| Sản lượng điện | DC8V 3000mAh |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 25m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V, DC5V 12A) |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Ăng ten | 8 PC |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1, Lojack |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 18W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 370x140x51mm |