| Dùng cho | Hộp đựng cho thiết bị gây nhiễu |
|---|---|
| Nguyên vật liệu | Da hoàn thiện PU |
| Mã HS | 8543709200 |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Anten cho | Model gây nhiễu JM110801 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Phù hợp cho | Máy gây nhiễu JM110804 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| chặn | Tất cả các tín hiệu điện thoại di động, tín hiệu LOJACK GPS, Wi-Fi, RF |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 2 đến 20 mét (ở mức 75dBm, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Với bộ sạc xe hơi | Đúng |
| Với hệ thống làm mát | Đúng |
| Với công tắc DIP | Đúng |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 mét, cường độ tín hiệu <= -68dbm |
|---|---|
| Tổng công suất | 15Watt |
| Trọng lượng thiết bị | 1,75kg |
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Kích cỡ | 32*11.5*5.5cm |
| Phù hợp cho | Máy gây nhiễu JM110828, JM110829, JM110830, JM110831 & JM110836 |
|---|---|
| Nguyên vật liệu | Da hoàn thiện PU |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC160-240V) |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | -200mA / 5W |
| Sản lượng điện | 40W |
| Bán kính điều chỉnh | 1-50M |
| Kích thước | 380(L)×300(W)×90(H)mm |
| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,Wifi,GPSL1,Lojack |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính có thể điều chỉnh: 1-25 M |
|---|---|
| Kích thước | 245(L)×160(W)×50(H)mm |
| Cân nặng | 3000g |
| Nguồn đầu ra đơn | +35dBm/800mW |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Bán kính đánh chặn | 20-40 mét |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Độ ẩm tương đối | 20%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ +55 độ C |
| Nguồn điện | AC110-220V±10% / DC5V 45-55Hz |