| Bán kính che chắn | Bán kính che chắn: lên tới 120 mét (Phụ thuộc vào cường độ tín hiệu tại nơi ứng dụng.) |
|---|---|
| Công suất ra | 80 watt |
| Tần số tín hiệu cách ly | -CDMA:850-894 MHz -GSM:925-960 MHz -DCS/PCS:1805-1990 MHz -3G: 2110-2170 MHz |
| Nguồn điện | 110-230AC/DC27V |
| Hệ thống làm mát | với bộ lọc không khí đầu vào tích hợp |
| Anten cho | Máy gây nhiễu JM110834 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Cô lập băng thông tín hiệu | CDMA: 850-960 MHz GSM: 1805-1880 MHz GSM: 1920-1990 MHz 3G: 2110-2170 MHz |
|---|---|
| Nguồn đầu ra | 45Watt (Bốn dải) |
| Phạm vi bảo vệ | Lên đến 100 mét (Phụ thuộc vào cường độ tín hiệu tại nơi ứng dụng.) |
| Nguồn điện | ~230VAC / ~110VAC +24VDC |
| Nhà ở | Vỏ kim loại |
| Sự miêu tả | Chặn tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Cân nặng | 3.0kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-20 mét phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ khác nhau |
|---|---|
| Sức phí | AC-100-240V, DC-12V |
| Pin tích hợp bên trong | Đúng |
| pin tích hợp | 4700mA/giờ |
| Gói vận chuyển | Thùng giấy |
| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| ban nhạc làm việc | 1555-1595 MHz |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5W |
| Nguồn điện | Tích hợp pin Li, bộ đổi nguồn AC |
| Tổng số dải làm việc | 12 kênh |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Thiết bị gây nhiễu OEM/ODM |
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Ăng ten | Anten Omni 12 CÁI |
| Cô lập băng thông tín hiệu | CDMA800 850-894 MHz -GSM900 925-960 MHz -DCS1800 1805-1880 MHz -PCS1900 1930-1990 MHz -3G:2110-2170 |
|---|---|
| Tổng công suất | 250w |
| Bán kính che chắn | 200-500M (Dựa trên cường độ tín hiệu mặt đất trở lại<=-75dBm) |
| Dải tần số | Lên đến năm ban nhạc |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
| ban nhạc làm việc | 1555-1595 MHz |
|---|---|
| Phạm vi | 1-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5W |
| Tuổi thọ pin điển hình | Khoảng 4 giờ |
| Kích thước | (L*W*H)95×45×18mm |
| Tổng công suất đầu ra | 30-35W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 50m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 395x238x60mm |