| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
|---|---|
| Nguồn đầu ra | 15 Watt |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 305x140x51mm |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1 - 20 mét |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Thời gian sử dụng | khoảng 90 phút |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-15 triệu |
| Nguồn đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
| Kích thước | 127/250x75x34mm |
| Tổng công suất đầu ra | 20W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên tới 60M |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Kích thước | 210x50x170mm |
| Cân nặng | 3.2kg |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 5V |
| Tần số RF | CDMA (850-894 MHz) DCS&PHS (1930-1990 MHz) 3G (2100-2170 MHz) GPS (1500-1600 MHz) WiFi (2400-250 |
| Tổng công suất | 12Watt |
| Kích cỡ | 263(L)*140(W)*50(H)mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPS |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4 watt |
| Nguồn điện | Sạc AC (AC110-220V đến DC12V) & Sạc xe hơi (DC12V) |
| Kích thước | L163*W85*H43mm |
| Hệ thống có sẵn | mạng điện thoại di động toàn cầu |
|---|---|
| Nguồn điện | (AC110V-240,DC24V-27V 15A) |
| thời gian hoạt động | 12 giờ liên tục |
| Bán kính che chắn | Lên đến 100 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 75W |
| Tổng công suất đầu ra | 7W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Adapter AC | AC100-240V-DC12V |
| Phù hợp cho | JM170165 |
|---|---|
| Dải tần số | 800-2500MHz |
| trở kháng vào/ra | Đầu nối 50Ω/N |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 ° C ~ 60 ° C. |
| Tăng (dB) | Đường lên 7DB |