| Nguồn đầu ra | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 1- 20m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | 0 đến 60Hz, 100 đến 240 |
| Dải đầu ra | CDMA: 790-860 MHz GSM:851-960 MHz DCS&PCS: 1805-1990 MHz 3G: 2110-2170 MHz WiFi:2400-2500 MHz Ổ |
| Kích thước | 132x80x41mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 15M (tùy thuộc vào độ dài tín hiệu điện thoại di động) |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Chi tiết ăng-ten | cao su công nghệ cao (6 chiếc) |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Kích thước | 156x88 x 46mm (Thân máy gây nhiễu không có ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V/DC5V 12A) |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên tới 25m, bán kính gây nhiễu vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định |
| Ăng ten | 8 chiếc (Vui lòng sửa ăng-ten theo dấu trên thiết bị) |
| Tốc độ quét | Đã sửa |
|---|---|
| Gây nhiễu phạm vi | 500M đến 2000M (Phụ thuộc vào độ dài tín hiệu) |
| Điều khiển từ xa | Bật/tắt |
| Kích thước | 40 x 40 x 50cm |
| Hoạt động temp | -10°C - +65°C |
| Thời gian làm việc | 90 phút. |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 4 watt |
| Bán kính che chắn | 1-20m |
| Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cho | Tín hiệu điện thoại WiFi GPS 3G 4G |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi hiệu quả | 5 ~ 25 mét |
|---|---|
| nguồn nợ | Bộ đổi nguồn AC |
| Giao diện | 4 x anten SMA 3dB |
| Kích thước (LxWxD) | 213x170x41mm |
| Cân nặng | Máy gây nhiễu 1900gram |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 mét, cường độ tín hiệu <= -68dbm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC:110/220V DC12V |
| Dòng điện | 8a |
| Tổng công suất | 15Watt |
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Chi tiết ăng-ten | cao su công nghệ cao (6 chiếc) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 15M (tùy thuộc vào độ dài tín hiệu điện thoại di động) |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 320 Watt. |
|---|---|
| Phạm vi bảo vệ | 300 đến 500m (cường độ tín hiệu <= 75dbm.) |
| Loại ăng -ten | 6 chiếc mức tăng cao bên ngoài (7-8dBi) đa hướng (Tiêu chuẩn) |
| Tần suất làm việc | 6 ban nhạc |
| Tổng trọng lượng hệ thống | Khoảng 60 kg |