| Tần suất trung bình | 900M(895MHZ-1005MHZ) 1200M(1195MHZ-1305MHZ) 2400M(2395-2505MHZ) |
|---|---|
| đầu ra | Video1, Video2, Video3 |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 20 mét |
| Tiếp tục sử dụng thời gian | 90 phút |
| Nguồn đầu ra | 25dBm, 25dBm, 23dBm |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 30M |
|---|---|
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 251x140x47mm |
| Loại ăng -ten | Omni-Directional |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên tới 20 mét (Bán kính) |
| Giờ làm việc của pin | 1,5 giờ |
| Nguồn điện | AC-100-240V, DC-12V |
| Hỗ trợ sạc xe hơi | DC-12V |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 100 mét |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | AC100-240V-DC24-27V |
| Kích thước | 335x238x60mm |
| Tổng số dải làm việc | 8 kênh |
|---|---|
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Có thể sử dụng trên ô tô | Vâng, DC12V |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Dải tần số bị ảnh hưởng | WiFi:2400-2500 MHztyu67 |
|---|---|
| Bán kính che chắn | Lên đến 200 m |
| Nguồn điện | Adapter AC |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Cân nặng | 19kg |
| Tổng công suất đầu ra | 20W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên tới 60M |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Kích thước | 210x50x170mm |
| Tần suất bị ảnh hưởng | GSM,DCS/PCS,3G,WiFi2.4G,UHF |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tổng công suất đầu ra | 15 watt |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 m |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V),4000mA/Hpin |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |