| Tính thường xuyên | 1500-1600MHz |
|---|---|
| Tính phí | Bật lửa thuốc lá ô tô (12v-24V) |
| Ăng ten | 1 mảnh anten |
| Bảo hiểm điển hình | 2 đến 10 mét |
| Phù hợp cho | :GPS/Glonass/GalileoL1 |
| Có thể được sử dụng trực tiếp trên xe | Khả năng ổn định |
|---|---|
| Bộ khuếch đại công suất hiệu suất cao | Dễ sử dụng và bảo trì |
| Loại ăng -ten | Omini-định hướng |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | lên đến 100m |
| Nguồn đầu ra | 70W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 335x238x60mm |
| Bảo hiểm điển hình | 5-25 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC |
| Làm việc hiện tại | 6 - 8A |
| Nguồn đầu ra | 4W |
| Tần suất ở Mỹ | GSM850, GSM900, GSM1900 & W-CDMA 2110 MHz |
| Dải tần số bị ảnh hưởng | -WiFi / Bluetooth: 2400-2500 MHz -Video không dây: 1200-1300 MHz |
|---|---|
| Ăng ten | 2pcs |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính1-20M |
| Quy định an toàn | Bộ đổi nguồn AC UL (E190582), CSA (LR112971 Cấp 3) |
| Tổng công suất đầu ra | 2W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
|---|---|
| Các thông số ăng-ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| thời gian hoạt động | 12 giờ liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V,DC5V) |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Ăng ten | 10 ăng-ten |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 1-20m |
| Thời gian làm việc | 1,5-3 giờ |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 170×100×50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255mm) |
| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI 2.4G,VHF 135,UHF 400 |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-40m |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-220V,DC12V) |
| Màu sắc | Đen |
| Nguồn đầu ra | 15 Watt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA/GSM,DCS,3G,GPS,Lojack,UHF |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | (2-40) mét@-75dBm (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định.) |
| Bán kính mứt | 2-20 mét |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu quả cao, Quạt làm mát tích hợp |
| Nguồn điện | AC100-240V đến DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 1,5 giờ |