| Chi tiết ăng-ten | cao su công nghệ cao (8 chiếc) |
|---|---|
| Thời gian làm việc của pin | hơn 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 10 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Ăng ten | 8 PC |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 25m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 6W |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Adapter AC | AC100-240V-DC12 |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2 - 10 mét |
| Tính thường xuyên | 1570-1580 MHz |
| Nguồn điện | 12V |
| Làm việc hiện tại | 100mA |
| Bán kính che chắn | 0,5-1,5 mét |
|---|---|
| Pin bên trong | 2000mAh / 12V |
| góc che chắn | Phẳng 90°/Đẳng 90° |
| Nguồn điện | Pin bên trong / Adaptor AC |
| Thời gian làm việc | 8 giờ |
| Dải tần số bị ảnh hưởng | 870-880 MHz (CDMA) 935-960 MHz (GSM) 1805-1880 MHz (DCS) 1930-1990 MHz (PHS) 2110-2170 MHz (3G) |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 33W |
| Nguồn đầu ra | 10 watt |
| Nguồn điện | Ổ cắm tường |
| Bán kính bị ảnh hưởng | Lên đến 50 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-40m |
| Ăng ten | Ăng-ten 6 chiếc |
| Màu sắc | Đen |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Tổng số dải làm việc | 16 kênh |
|---|---|
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Có thể sử dụng trong xe | DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 30-38W |
| Gói vận chuyển | Gói mạng |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-25 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4,2 tuần |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC100-240V và DC12V |
| Kích thước | 177,5 x76,5x36,5mm |
| Ăng ten | 5 CÁI |
|---|---|
| Phù hợp cho | JM170156 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-2 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |