| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, GPS L1, Lojack |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-20 m |
| Nguồn đầu ra | 7W |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi 50 đến 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) Bộ sạc xe hơi:DC12V IN |
| Kích thước | 160*83*46mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Tổng công suất đầu ra | 300W |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | Khoảng 60 kg |
| Độ ẩm | Lên tới 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ...+50 độ C |
| Loại ăng -ten | 6 chiếc bên ngoài (2-3dBi) đa hướng (Tiêu chuẩn) |
| Tần số RF | CDMA (850-894 MHz) GSM (925-960 MHz) DCS (1805-1880 MHz) PHS (1920-1990 MHz) 3G (2100-2170 MHz) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 5V |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
| Tổng công suất | 12Watt |
| Cân nặng | 3 kg |
| Nguồn điện | AC110V~220V/ DC24V |
|---|---|
| Phạm vi bảo vệ | Lên tới 150 mét |
| Tổng công suất | 80 watt |
| Tiêu thụ điện năng | khoảng 350W |
| Cân nặng | khoảng 5,3Kg (không có ăng-ten Omni) |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
|---|---|
| Làm tắc nghẽn tất cả tín hiệu điện thoại di động | 3G/CDMA/GSM/DCS/CHIẾC |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 100 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC27V) |
| Khu vực ứng dụng | Nhà tù, bảo vệ, phòng họp giám thị, thư viện, nhà hát, phòng học, v.v. |
| Tính thường xuyên | CDMA, GSM, 3G, WIFI, GPS |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Ăng ten | 6 cái anten |
| Adapter AC | AC100-240V,DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, GPSL1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Kích thước | 132x80x41mm và không bao gồm ăng-ten |
| loại gây nhiễu | Wi-Fi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 0,5 W |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
| Kích thước | 90x50x15mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |