| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 500m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 240W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Adapter AC | AC100-240V,DC27V |
| Kích thước | 588x600x600mm |
| Dải tần số | -CDMA800,850-894 MHz -GSM900,925-960 MHz -GSM1800 & PCS1900,1805-1990 MHz -3G,WCDMA,2110-2170 MH |
|---|---|
| Công suất tối đa | 500(W) |
| Bảo vệ ánh sáng | Đất trực tiếp |
| vận tốc gió | 200(Km/giờ) |
| Giữ đường kính cực | Φ50-Φ114(mm) |
| Phạm vi chặn | 1-10 mét |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | 2320 – 2345 MHz, 2345 – 2400 MHz, 167 – 175 MHz |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Sản lượng điện | DC8V 3000mAh |
| Kích cỡ | 110 mm x 62 mm x 30 mm |
| Nguyên vật liệu | Vải vóc |
|---|---|
| Màu sắc | ngụy trang |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 5000pcs mỗi tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1 - 20m |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V,DC5V) |
| thời gian hoạt động | 12 giờ liên tục |
| Đối với các mẫu Jammer | ,JM110804 JM110805,JM110806,JM110810, JM110811, JM110812,JM110813 |
|---|---|
| Đầu vào | DC12V |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Phù hợp với mô hình Jammer | JM110810, JM110811, JM110812, JM110813, JM110804 JM110805 & JM110806 |
|---|---|
| Đầu vào | 100-240V 50-60Hz |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 50m |
|---|---|
| ban nhạc | 14 kênh |
| Độ ẩm tương đối | ≤80% |
| Tổng công suất đầu ra | 30-35W |
| Các thông số ăng-ten | Anten đa năng |
| Cô lập băng thông tín hiệu | 1.0G: 895-1000 MHz -1.2G: 1195-1300 MHz -2.4G: 2395-2500 MHz |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | Lên đến 15 mét |
| Chức năng chính | Wi-Fi, Bluetooth, thiết bị gây nhiễu tín hiệu video không dây |
| Các chức năng bổ sung | Trình chặn lỗi camera và âm thanh gián điệp |
| Nguồn điện | Ổ cắm trên tường, bộ chuyển đổi xe hơi hoặc pin tích hợp |
| Chức năng chính | Wi-Fi, Bluetooth, thiết bị gây nhiễu tín hiệu video không dây |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC100-240V DC12V) |
| Khu vực bảo hiểm | Lên đến 15 mét |
| pin bên trong | Li-ion có thể sạc lại 2000mAh |