| Tổng công suất | 12Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 5V |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 3 kg |
| Có thể chặn | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, WIFI |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 1-20m |
| Ăng ten | 6pcs |
| Tổng công suất đầu ra | 12W |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC (AC110V-240V DC5V) |
| CDMA/GSM | 850-970MHZ |
|---|---|
| DCS/PHS | 1805-1930 MHz |
| Wifi | 2400-2500MH |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-10M |
| Sản lượng điện | 7.4V 2200mA/giờ |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 20 mét |
|---|---|
| Quy định an toàn | Bộ đổi nguồn AC UL (E190582) CSA (LR112971 Cấp 3) |
| Kích thước | 245x85x30mm |
| Sản lượng điện | DC 5V 8A |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 30-50 M |
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Kích thước | 385(L)×340(W)×180H)mm(không bao gồm ăng-ten) |
| Kích thước ăng-ten | 580(L)×285(W)×100(H) |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | AC:110/220 V DC12V, Dòng điện: 8A |
| Kích thước | 32*11.5*5.5 cm |
| Kích thước | 305x140x51mm |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Bán kính mứt | 2-40 mét |
|---|---|
| ban nhạc | 18 kênh |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| gây nhiễu | Loại máy tính để bàn |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 110-240V, DC-12V |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 5 ~ 25 mét |
| Giao diện | 4 x anten SMA 3dB |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC |
| Kích thước (LxWxD) | 213x170x41mm |
| Nguyên vật liệu | Da hoàn thiện PU |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có gói mạng |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |