| Dải tần số bị ảnh hưởng | WiFi:2400-2500 MHztyu67 |
|---|---|
| Bán kính che chắn | Lên đến 200 m |
| Nguồn điện | Adapter AC |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Cân nặng | 19kg |
| phạm vi bán kính | 2-15m |
|---|---|
| GPSL1 | 1500-1600MHz |
| GPSL2 | 1220-1230 MHz |
| GPSL3 | 1200-1210 MHz |
| GPSL4 | 1250-1280 MHz |
| Dải tần số | 850-2170 |
|---|---|
| Ăng ten | 3dBi nội bộ |
| Kích thước | 97 x 47 x 18 mm (Dài x Rộng x Sâu) |
| Nhà ở | Abs |
| Khu vực gây nhiễu | 0,5- 10 mét |
| CDMA | 870 MHz-880 MHz |
|---|---|
| GSM | 930 MHz-960 MHz |
| DCS | 1805 MHz-1880 MHz |
| 3g | 2110~ 2170 MHz |
| Bán kính mứt | 1-3 mét |