| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Tổng công suất | 7W |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, VHF, UHF, WiFi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-15 triệu |
| Nguồn đầu ra | 10-15W |
| Nguồn điện | Tích hợp nguồn điện đầu vàoAC5V 12/15/20A |
| Kích thước | 397(L)*230(W)*86(H) |
| Khám phá phạm vi tần số | 0,1G MHz – 5,8 GM Hz |
|---|---|
| Nguồn điện | 4V 600mA |
| điện năng tiêu thụ | 100mW |
| Phát hiện phạm vi | Bán kính 0,5-10M (Phụ thuộc vào độ dài tín hiệu) |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4 watt |
| Nguồn điện | Sạc AC (AC110-220V đến DC12V) & Sạc xe hơi (DC12V) |
| Kích thước | L163*W85*H43mm |
| Nguồn điện tự động chuyển đổi nguồn điện | 50/60Hz/AC 100 ~ 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 8W |
| Nguồn điện | Adapter AC |
| Bán kính che chắn | 10-30 mét |
| Kích thước | 232*23*98mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, UHF, VHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 18W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
|---|---|
| Ăng ten | 8 PC |
| thời gian hoạt động | Thời gian hoạt động: 24 giờ liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Li-ion DC7.4V/3600mA/h |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |
| loại gây nhiễu | GPS L1L2L3L4L5, Ổ cắm, WiFi |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4,2 tuần |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC100-240V và DC12V |
| Kích thước | 177,5 x76,5x36,5mm |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
|---|---|
| tổng công suất đầu ra | 20W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 427*116*60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 4,5kg |