| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát tích hợp |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 2 giờ |
| Kích thước | 132x80x41mm và không bao gồm ăng-ten |
| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 0,5 W |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
| Kích thước | 90x50x15mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, VHF, UHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 305x140x51mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 0,5 - 10 mét |
| Ăng ten | 3dBi nội bộ |
| Thời gian hoạt động | Pin 2 -3 giờ hoặc sử dụng nguồn điện liên tục |
| Nhà ở | Abs |
| loại gây nhiễu | 1.0G, 1.2G, 1.3G, WiFi2.4G/Bluetooth, GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 120x74x29mm và không bao gồm ăng-ten |
| Nguồn đầu ra | 400 watt |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m ở môi trường tiêu chuẩn |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng băng thông rộng bên ngoài |
| Dải tần số | 20 đến 1000 MHz |
| điều chế nội bộ | Tổng hợp kỹ thuật số trực tiếp |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 15-20M cho GPS, 5-10M cho Điện thoại di động |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Ni-ion DC8.4V/2600mA/h |
| Tiếp tục sử dụng thời gian | 90 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 900mW |
| Kích cỡ | Dài 110 x Rộng 62 x Cao 30 mm |
| CDMA | 870 MHz-880 MHz |
|---|---|
| GSM | 930 MHz-960 MHz |
| DCS | 1805 MHz-1880 MHz |
| GPS | 1500 MHz-1600 MHz |
| Bảo hiểm ypical | 1- 3 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Kích thước hộp bên trong | 220x202x65mm |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Tiếp tục sử dụng thời gian | khoảng 90 phút |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 5-10M cho điện thoại di động |
| Tổng công suất đầu ra | 900mW |
| Kích cỡ | Dài 110 x Rộng 62 x Cao 30 mm |