| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 1-15m |
| Nguồn điện | AC5V 12/15/20A |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Dải tần gây nhiễu | CDMA,GSM,Dcs,PCS,3G,4G,Wifi,UHF,VHF |
| Tần số gây nhiễu | 20 MHz- 2500 MHz |
|---|---|
| Cường độ tín hiệu | <= -75dbm) |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Phạm vi gây nhiễu | 200-300m |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Có thể chặn | 3G, CDMA, GSM, DCS PCS, 4g LTE |
|---|---|
| Nguồn điện | Adapter AC |
| Bán kính che chắn | 20-100m |
| Cân nặng | 19kg |
| Kích cỡ | 34*13*27cm |
| Bán kính che chắn | Lên đến 15 mét |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2.0W |
| Màu sắc | Bạc |
| Tính thường xuyên | Wi-Fi: 2400 ~ 2500 MHz; GSM900: 925 ~ 960Mhz GSM1800: 1805 ~ 1880Mhz GPSL1: 1500-1600Mhz |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| loại gây nhiễu | 1.2G, Wi-Fi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 2W |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC (AC110V-240V DC5V) |
| Kích thước | 210(L)×170(W)×45(H)mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 2.4G WiFi |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 16W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC160-240V) |
| Kích thước | 400(L)×300(W)×130(H)mm |
| loại gây nhiễu | Wi-Fi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 1 W |
| Nguồn điện | Ổ cắm tường (AV110-240V, DC5V) |
| Kích thước | Dài: 95 x Rộng: 45 XD: 18(mm) |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, GPS L1, WiFi 2.4G, VHF, UHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-25M(-75dBm) |
| Nguồn đầu ra | 12W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC9V) |
| Kích thước | 240mm ((L) × 210mm ((W) × 51mm ((H) |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, GPS L1, WiFi 2.4G, VHF, UHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-25M(-75dBm) |
| Nguồn đầu ra | 12W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V, DC5V) |
| Kích thước | 240mm ((L) × 210mm ((W) × 51mm ((H) |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 đến 20 mét |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Các loại tín hiệu bị kẹt | CDMA, GSM, PCS, DCS, 3G, 4G WIMAX, 4G LTE, 315, 433, 868, GPS, WIFI, LOJACK... |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC,DC12V. |
| Quạt làm mát tích hợp | 3 |