| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, Tất cả các băng tần GPSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-20 m |
| Nguồn đầu ra | 8,4W |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi 50 đến 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) Bộ sạc xe hơi:DC12V IN |
| Kích thước | 165*96*46mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1- 10 m |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Sản lượng điện | DC5V 800mAh |
| Kích thước | 100(L)*50(W)*18(H)mm |
| Cân nặng | 100g |
| Bán kính che chắn | Lên đến 20 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Thời gian tính phí | Khoảng 5 giờ |
| Thời gian sử dụng | khoảng 90 phút |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 30M |
|---|---|
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 251x140x47mm |
| Bán kính che chắn | Lên đến 20 mét |
|---|---|
| Thời gian tính phí | Khoảng 5 giờ |
| Thời gian sử dụng | khoảng 90 phút |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC |
| Tổng công suất đầu ra | 4.0W |
|---|---|
| Tần suất bị ảnh hưởng | 2.4G1, 2.4G2, 5.8G1, 5.8G2 |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 25m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 210x50x170mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, UHF, VHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40M(@-75dBm ) |
| Nguồn đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Kích thước | 32*11.5*5.5cm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1- 25M |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC160V-240V |
| Thời gian làm việc | Hơn 1 giờ |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 370(L) ×140(W)×40(H) mm không bao gồm ăng-ten |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Tích hợp 5 quạt làm mát |
| Thời gian làm việc | Hỗ trợ làm việc không ngừng nghỉ 24 giờ |
| Bán kính mứt | 2-40 mét |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, GPS L1, RC 315 433 868 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-20 m |
| Nguồn đầu ra | 10W |
| Nguồn điện | AC 100-240V, DC12V |
| Kích thước | 171*98*58mm (không bao gồm ăng-ten) |