| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| -CDMA/GSM850-960 MHz -DCS/PCS1805-1990 MHz -3G11990-2100 MHz -3G22100-2170 MHz -LOJACK167-175 M | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| AntenNguồn điện đầu ra | 15 Watt |
| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA/GSM,DCS/PCS, ,3G1,3G2,LOJACK,GPS: |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-30 mét |
| Nguồn đầu ra | 10 watt |
| Tiêu thụ năng lượng | 33W |
| Cân nặng | 2 kg |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-30M(-75dBm) |
| Nguồn đầu ra | 16W |
| Nguồn điện | Bộ điều hợp AC (AC220V-DC19V) |
| Kích thước | 210*50*170mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1- 10 m |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 100(L)*50(W)*18(H)mm |
| Cân nặng | 100g |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, GPS L1L2L5 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 mét |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 2 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 1kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-10M |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm /1W |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Đầu ra điện | 8V 3000mA/giờ |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 mét |
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm/1W |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1 - 20m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G,VHF, UHF, WiFi, GPS, Lojack |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1- 10M |
| Nguồn đầu ra | 12W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC5V 12A) |
| Kích thước | 420(L)×140(W)×40(H) |
| Tổng công suất | 12Watt |
|---|---|
| Kích cỡ | 263(L)*140(W)*50(H)mm |
| Tần số RF | CDMA (850-894 MHz) DCS&PHS (1930-1990 MHz) 3G (2100-2170 MHz) GPS (1500-1600 MHz) WiFi (2400-250 |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
| Nguồn điện | AC 110V-240V / DC 5V |