| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-10 M |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm /1W |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Đầu ra điện | DC9V 1000mAh |
| Tuổi thọ pin điển hình | 2-3 giờ sử dụng liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V) |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Kích thước | 360mm(L)×180mm(W)×60mm(H) |
| Cân nặng | 3.0kg |
| Phạm vi gây nhiễu | Tối đa 20 |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| Bán kính mứt | 2-20 mét |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu quả cao, Quạt làm mát tích hợp |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Thời gian làm việc | Pin tích hợp/4000mAh |
| Tiếp tục làm việc. | hơn 2,0+ giờ |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 300m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 200-250w |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| loại gây nhiễu | Quét gây nhiễu |
| Loại ăng -ten | Ăng-ten định hướng hoặc ăng-ten định hướng Omini |
| Nguồn đầu ra đơn | +35dBm/2W |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC110V/220V |
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |
| Sản lượng điện | DC5V 30A |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Tần số tín hiệu cách ly | GPS: 1500-1600MHZ |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
| Nguồn đầu ra | 0,5W |
| Bán kính gây nhiễu | lên đến 10m |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC160-240V) |
|---|---|
| Nguồn đầu ra đơn | -200mA / 2W |
| Sản lượng điện | 16W |
| Kẹt chuông | 1-40 triệu |
| Kích thước | 400(L)×300(W)×130(H)mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 2-20 mét |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | Pin tích hợp |
| Màu đen | Kim loại |
| Kích thước | 132x80x41mm và không bao gồm ăng-ten |
| Ăng ten | Anten định hướng đa hướng có độ lợi cao 6 * 2,5dbm |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | Lên tới 4,2W |
| Cung cấp | Bộ sạc xe hơi AC100-240V và DC12V |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 30M |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |