| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| Tổng công suất | 7W |
|---|---|
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Nguồn điện | AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Kích thước | 160*83*46mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Kích thước đóng gói | 25*24*7cm |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Tiêu chuẩn giao diện bìa | -1.0G/1.1G:980-1100 MHz -1.2G:1100-1200 MHz -1.3G:1200 -1360 MHz -2.4G:2400 - 2500 MHz -GPSL1:1500-1 |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, GPS L1L2L5, Lojack |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-15 triệu |
| Nguồn đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
| Kích thước | 127/250x75x34mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 2.4G WiFi |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | lên đến 150m |
| Nguồn đầu ra | 80W |
| Nguồn điện | AC110V~220V/ DC24V |
| Kích thước | 41,5*17,5*7,5CM |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| Tần suất bị ảnh hưởng | GSM,DCS/PCS,3G,WiFi2.4G,UHF |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tổng công suất đầu ra | 15 watt |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 m |
| Cô lập băng thông tín hiệu | CDMA: 850-894 MHz GSM: 925-960 MHz DCS: 1805-1880 MHz CDMA1900: 1900-1980 MHz 3G: 2110-2170 MHz |
|---|---|
| Nguồn điện | Ổ cắm trên tường, bộ chuyển đổi xe hơi hoặc pin tích hợp |
| pin bên trong | Li-ion có thể sạc lại 2000mAh |
| Khu vực bảo hiểm | 5-15 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 10m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 12W |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC5V 12A) |
| Ăng ten | 10 PC |
| Tính thường xuyên | 1570-1580 MHz (Xin vui lòng lưu ý nếu nó được áp dụng cho quốc gia của bạn) |
|---|---|
| Bảo hiểm điển hình | 2 đến 10 mét |
| Nguồn tín hiệu | PLL tổng hợp |
| Nguồn điện | 12V |
| Làm việc hiện tại | 100mA |