| Tổng công suất đầu ra | 2.0W |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh đậm |
| Bán kính che chắn | Lên đến 15 mét |
| Kích thước thiết bị | 113(H)×60(L)×30(W)mm |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| loại gây nhiễu | Wi-Fi 2.4G 5.2G 5.8G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-30 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 251x140x47mm |
| Bán kính mứt | 20-60 mét |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Không ngừng làm việc |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao, quạt làm mát tích hợp 5 |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC24V |
| Kích thước sản phẩm | 355x 238x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Tích hợp nguồn điện đầu vào AC5V 12/15/20A |
|---|---|
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-15m(Khoảng 200m2) |
| Loại điện thoại cơ quan | Điện thoại WIFI/LTE và 2G/3Gall |
| Kích cỡ | 397(L)*230(W)*86(H) |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, GPS L1L2L3L4L5 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 7W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 305x140x51mm |
| Ăng ten | 8 PC |
|---|---|
| Hệ thống có sẵn | mạng điện thoại di động toàn cầu |
| Nửa đường kính đánh chặn | 1-25m(-75dBm) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC9V) |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Vật liệu | Nhôm/Alloy |
|---|---|
| Bán kính che chắn | Lên đến 15 mét |
| Màu sắc | Màu xanh đậm |
| Tổng công suất đầu ra | 2.0W |
| Kích thước thiết bị | 113(H)×60(L)×30(W)mm |
| Ăng ten | Ăng-ten Omni 8 chiếc 350mm |
|---|---|
| sạc xe hơi | DC-12V |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-40m |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 110-240V, DC-12V |
| Bán kính che chắn | 0,5-1,5 mét |
|---|---|
| Pin bên trong | 6000mAh / 12V (3 * 2000mAh) |
| Nguồn điện | Pin bên trong / Adaptor AC |
| Bắt giữ | Chế độ nhiễu âm thanh |
| Vật liệu vỏ | Kim loại |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | Lên đến 15M (tùy thuộc vào độ dài tín hiệu điện thoại di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |