| Tổng công suất đầu ra | 20W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên tới 60M |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Kích thước | 210x50x170mm |
| Loại ăng -ten | Anten đa hướng có độ lợi cao |
|---|---|
| Tổng công suất RF | 868 watt |
| nguồn cấp điện | Máy phát điện xoay chiều bổ sung ( 5000W) |
| Tổng công suất tiêu thụ (+28VDC ) | Tối đa 7000VA |
| phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20Ċ...+50Ċ |
| Bán kính che chắn | 2-20M |
|---|---|
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Kích thước đóng gói | 25*24*8cm |
| Trọng lượng tịnh | 1,5kg |
| Tần số khối | GSM CDMA DCS PCS 3G 4G Wimax |
|---|---|
| Sức mạnh của từng dải tần | Có thể điều chỉnh độc lập |
| Tính năng | Phạm vi tần số và công suất đầu ra có thể chọn. |
| Bán kính che chắn | (20-100)M |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Dải tần số bị ảnh hưởng | CDMA,GSM,DCS/PCS,3G,4G(Wimax) |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 20-100m |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110/220V-DC27V) |
| Cân nặng | 19kg |
| đầu ra | Video1, Video2, Video3 |
|---|---|
| Tần suất trung bình | 900M(895MHZ-1005MHZ) 1200M(1195MHZ-1305MHZ) 2400M(2395-2505MHZ) |
| Tiếp tục sử dụng thời gian | 90 phút |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 20 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 900mW |
| Tần suất bị ảnh hưởng | 4G(LTE), 3G,DCS/PCS,GSM,CDMA |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110/220V-DC27V) |
| Bán kính che chắn | 20-100m |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Kích cỡ | 34*13*27cm |
| Loại ăng -ten | Omni-Directional |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 1-20 mét (Bán kính) |
| Giờ làm việc của pin | 2 giờ |
| Hỗ trợ tần số làm việc | 3G/4G/GPS/wifi/Lojack |
| Hỗ trợ sạc xe hơi | DC-12V |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40M(@-75dBm) |
| Nguồn đầu ra | 15W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Kích thước | 305x140x51mm |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát tích hợp |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 2,5 giờ |
| Nguồn điện | AC100-240V đến DC12V |
| Kích thước hộp bên trong | 220x202x65mm |