| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 1,5W |
| Nguồn điện | Bộ sạc AC 5V 2A, Bộ sạc DC ô tô 5V 2A. |
| Kích thước | 110 x 62 x 18 mm (L x W x D) |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-10M |
|---|---|
| Kích thước | 110(L) ×62(W) × 30(H)mm |
| Sản lượng điện | DC7.4V 3000mAh |
| Nguồn điện | Ổ cắm trên tường, bộ chuyển đổi trên ô tô hoặc pin tích hợp (7.4V 3000mAh) |
| Tổng công suất đầu ra | 6W |
| Tổng số dải làm việc | 8 kênh |
|---|---|
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Có thể sử dụng trên ô tô | Vâng, DC12V |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 25m |
|---|---|
| Ăng ten | 8 chiếc (Vui lòng sửa ăng-ten theo dấu trên thiết bị) |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Cân nặng | 3200g |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA,GSM,DCS,PCS,3G,4G LTE,4G Wimax |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Adapter AC | AC100-240V-DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 300-500w |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 400M |
| Ăng ten | Ăng-ten định hướng hoặc đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Adapter AC | AC100-240V-DC24- |
| Loại ăng -ten | Omni-Directional |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Tổng số dải làm việc | 3 kênh |
| Có thể sử dụng trong xe | DC12V |
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Hoạt động temp | -20°c- +50°c |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | Lên tới 4,2W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 30M |
| Cân nặng | Khoảng 1.2kg |
| Tần suất trung bình | 900M(895MHZ-1005MHZ) 1200M(1195MHZ-1305MHZ) 2400M(2395-2505MHZ) |
|---|---|
| đầu ra | Video1, Video2, Video3 |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 20 mét |
| Tiếp tục sử dụng thời gian | 90 phút |
| Nguồn đầu ra | 25dBm, 25dBm, 23dBm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 20W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 427*116*60mm (không bao gồm ăng-ten) |