| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1 ~ 20 mét |
|---|---|
| Kích thước | 230(L)×110(W)×36(H)mm (Không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1200G |
| Sản lượng điện | DC5V 8A |
| Đầu vào nguồn | AC110V-220V |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V đến DC12V |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát tích hợp |
| Thời gian làm việc | Hỗ trợ làm việc không ngừng nghỉ 24 giờ |
| Gói vận chuyển | Đóng gói trung tính |
| Tổng công suất đầu ra | 35W |
|---|---|
| Nửa đường kính đánh chặn | 2m-50m |
| Nguồn điện | Adapter AC |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước (LXWXH) | 455x254x68mm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
|---|---|
| ban nhạc làm việc | 2400-2500MHz |
| Tổng công suất | 1 oát |
| Bảo hiểm điển hình | 1-10 mét |
| Tích hợp pin lithium có thể sạc lại | DC3.7V 700mAh |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao, Quạt làm mát tích hợp 1 |
|---|---|
| Bán kính mứt | 2-20 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 1,5 giờ |
| Màu sắc | Đen |
| Bán kính che chắn | 20-60 mét |
|---|---|
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Điện thoại di động toàn dải 4G/3G/2G+WiFi(2.4G,5.8G)+Lojack/UHF/VHF |
| Nguồn đầu ra | Tổng cộng 65-71W |
| Hệ thống làm mát | Tích hợp 5 quạt làm mát |
| Kích thước | 355x 238x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Tích hợp 5 quạt làm mát |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Bán kính mứt | 2-40 mét |
| ban nhạc | 18 kênh |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-50M |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Nguồn điện | Bộ điều hợp AC (AC220V-DC19V) |
| Kích cỡ | 210*50*170mm |
| loại gây nhiễu | RC 315, 433, 868 MHz |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-30 mét |
| Nguồn điện | Ổ cắm AC100-240V và Bộ sạc xe hơi DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Kích thước | 177,5 x76,5x36,5mm |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, GPSL1, WiFi2.4G |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Đầu vào nguồn | AC110V/220V |
| Sản lượng điện | DC5V 30A |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |