| Phạm vi gây nhiễu | 1-20 mét (Bán kính) |
|---|---|
| Loại ăng -ten | Omni-Directional |
| Loại Jammer | Thiết bị cầm tay |
| Ăng ten | Ăng-ten Omni 8 CÁI |
| Nguồn điện | Pin AC-100-240V, DC-12V,4000mA/H |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 100 mét |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | AC100-240V-DC24-27V |
| Kích thước | 335x238x60mm |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 100m |
|---|---|
| ban nhạc | 6 kênh |
| Các thông số ăng-ten | Anten đa năng |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
| Kích thước | 335x238x60mm |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1 - 20m |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài 6 miếng |
| Kênh theo dõi GPS | GPS L1, GPS L2, GPS L5 |
|---|---|
| Khu điều hành | Lên đến 15 m |
| Hiện tại hoạt động | khoảng 1100mA |
| Quyền lực | 75dbm |
| Bộ điều hợp Mô tả | Bộ đổi nguồn AC 110V-250V – DC 12V 2000mA) |
| Hệ thống có sẵn | mạng điện thoại di động toàn cầu |
|---|---|
| Nguồn điện Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V DC9V) | 2-3 giờ |
| Tổng sản lượng | 1.2w |
| đường kính chặn | Lên đến 5m(-75dBm) |
| Kích thước | 160 (L)×57(W)×22(H)mm |
| Bán kính lão hóa | 2-40m |
|---|---|
| Ăng ten | 6 chiếc Ăng Ten |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Nguồn đầu ra | 15 Watt |
| Màu sắc | Đen |
| Bán kính che chắn | 2-40m |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 2,5kg/chiếc |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 150m |
| Dải tần số bị ảnh hưởng | 3G WiFi GSM CDMA 4G PCS Dcs |
| Công nghệ đặc biệt để ngăn chặn | Giao thoa giữa từng dải tần |
| Khu vực ứng dụng | Đơn Vị Quân Đội, Nhà Tù, Cảnh Sát, Xử Lý Bom |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Không ngừng làm việc |
| Bán kính mứt | 2-50 mét |
| Nguồn điện | AC100-240V đến DC12V |
| Màu sắc | Bạc |