| Dải tần số | 25-2500 MHz 25-3600 MHz 25-6000 MHz |
|---|---|
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ tổng hợp nguồn tín hiệu số |
| Số tần số kênh | 15Bands, Tối đa: 20Bands |
| Điều chỉnh tần số và công suất đầu ra | Điều khiển từ xa |
| Được xây dựng trong pin | 35AH/24-28VDC |
| Tên sản phẩm | Thiết bị gây nhiễu âm thanh 5 băng tần Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu UHF |
|---|---|
| Phạm vi cô lập | 1-15 mét |
| Kích cỡ | 245(L)×85(W)×30(H) |
| Cân nặng | 1500 g |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên tới 20M (Vẫn phụ thuộc vào Độ dài tín hiệu cục bộ) |
|---|---|
| Chi tiết ăng-ten | cao su công nghệ cao (8 chiếc) |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Thời gian làm việc của pin | hơn 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 10 giờ |
| Với công tắc DIP | Đúng |
|---|---|
| Với bộ sạc xe hơi | Đúng |
| pin tích hợp | Đúng |
| Ăng ten | Đúng |
| chặn | Tất cả các tín hiệu điện thoại di động, tín hiệu LOJACK GPS, Wi-Fi, RF |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-10 M |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 2-3 giờ sử dụng liên tục |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Sản lượng điện | DC9V 1000mAh |
| Nguồn điện | Ổ cắm trên tường, bộ chuyển đổi trên ô tô hoặc pin tích hợp (7.2V 3000mAh) |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài chỉ bao phủ tất cả tần số TX trên liên kết xuống |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V),4000mA/Hpin |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
|---|---|
| Tín hiệu GPS | GPS L1,L2,L3,L4,L5 |
| Tổng công suất đầu ra | 7W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | AC100-240V-DC12V |
| loại gây nhiễu | GPS L1 L2 L5 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-15m |
| Nguồn điện | AC110-240V /DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | Lên đến 2Watt |
| Màu sắc | Trời xanh |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi, GPS, Lojack, UHF, VHF |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40M(@-75dBm ) |
| Nguồn đầu ra | 28,5W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 330x238x60mm |
| Cô lập băng thông tín hiệu | CDMA:851-894 MHz GSM: 925-960 MHz DCS:1805-1880 MHz PC: 1920-1990 MHz 3G: 2110-2170 MHz |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | Lên đến 5m |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5W |
| Tuổi thọ pin điển hình | Tuổi thọ pin điển hình: 120 phút |
| Công suất đầu ra trung bình | 10dBm |