| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 0,5 W |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
| Kích thước | 90x50x15mm |
| loại gây nhiễu | GPS L1L2L3L4L5, Ổ cắm, WiFi |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4,2 tuần |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC100-240V và DC12V |
| Kích thước | 177,5 x76,5x36,5mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, GPS L1L2L3L4L5 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 7W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 305x140x51mm |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, GPS L1L2L5, Lojack |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-15 triệu |
| Nguồn đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
| Kích thước | 127/250x75x34mm |
| loại gây nhiễu | CDMA, GSM, DCS, PCS, 3G, 4G, GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1 - 20m |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài 6 miếng |
| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2 - 10 mét |
| Tính thường xuyên | 1570-1580 MHz |
| Nguồn điện | 12V |
| Làm việc hiện tại | 100mA |
| loại gây nhiễu | GPS L1 L2 L5 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 2-15m |
| Nguồn điện | AC110-240V /DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | Lên đến 2Watt |
| Màu sắc | Trời xanh |
| loại gây nhiễu | GPS L1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| ban nhạc làm việc | 1555-1595 MHz |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5W |
| Nguồn điện | Tích hợp pin Li, bộ đổi nguồn AC |