| Tần suất bị ảnh hưởng | CDMA,GSM,3G,GPS,Wifi,DCS/PCS |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-40m |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Ăng ten | 6pcs |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
|---|---|
| Ăng ten | 8 PC |
| thời gian hoạt động | Thời gian hoạt động: 24 giờ liên tục |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Tần số tín hiệu cách ly | GPS: 1500-1600MHZ |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
| Nguồn đầu ra | 0,5W |
| Bán kính gây nhiễu | lên đến 10m |
| Nguồn đầu ra đơn | +35dBm/2W |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC110V/220V |
| Tổng công suất đầu ra | 10W |
| Nhiệt độ | -40 đến +55 |
| Sản lượng điện | DC5V 30A |
| ban nhạc làm việc | 1555-1595 MHz |
|---|---|
| Phạm vi | 1-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5W |
| Tuổi thọ pin điển hình | Khoảng 4 giờ |
| Kích thước | (L*W*H)95×45×18mm |
| Tính thường xuyên | 1570-1580 MHz (Xin vui lòng lưu ý nếu nó được áp dụng cho quốc gia của bạn) |
|---|---|
| Bảo hiểm điển hình | 2 đến 10 mét |
| Nguồn tín hiệu | PLL tổng hợp |
| Nguồn điện | 12V |
| Làm việc hiện tại | 100mA |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Tiêu chuẩn giao diện bìa | -1.0G/1.1G:980-1100 MHz -1.2G:1100-1200 MHz -1.3G:1200 -1360 MHz -2.4G:2400 - 2500 MHz -GPSL1:1500-1 |
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Tính thường xuyên | 1500-1600MHz |
|---|---|
| Tính phí | Bật lửa thuốc lá ô tô (12v-24V) |
| Ăng ten | 1 mảnh anten |
| Bảo hiểm điển hình | 2 đến 10 mét |
| Phù hợp cho | :GPS/Glonass/GalileoL1 |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Li-ion DC7.4V/3600mA/h |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |
| Kênh theo dõi GPS | GPS L1, GPS L2, GPS L5 |
|---|---|
| Khu điều hành | Lên đến 15 m |
| Hiện tại hoạt động | khoảng 1100mA |
| Quyền lực | 75dbm |
| Bộ điều hợp Mô tả | Bộ đổi nguồn AC 110V-250V – DC 12V 2000mA) |