| Bán kính che chắn | 20-60 mét |
|---|---|
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Điện thoại di động toàn dải 4G/3G/2G+WiFi(2.4G,5.8G)+Lojack/UHF/VHF |
| Nguồn đầu ra | Tổng cộng 65-71W |
| Hệ thống làm mát | Tích hợp 5 quạt làm mát |
| Kích thước | 355x 238x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1- 25M |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC160V-240V |
| Thời gian làm việc | Hơn 1 giờ |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 370(L) ×140(W)×40(H) mm không bao gồm ăng-ten |
| Thời gian làm việc | 90 phút. |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 4 watt |
| Bán kính che chắn | 1-20m |
| Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cho | Tín hiệu điện thoại WiFi GPS 3G 4G |
| Màu sắc | Đen |
| Hoạt động temp | -20°c- +50°c |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | Lên tới 4,2W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 30M |
| Cân nặng | Khoảng 1.2kg |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao, Quạt làm mát tích hợp 1 |
|---|---|
| Bán kính mứt | 2-20 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc | Tiếp tục làm việc 1,5 giờ |
| Màu sắc | Đen |
| Bán kính mứt | 2-20 mét |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu quả cao, Quạt làm mát tích hợp |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Thời gian làm việc | Pin tích hợp/4000mAh |
| Tiếp tục làm việc. | hơn 2,0+ giờ |
| Sự miêu tả | Chặn tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40M |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Cân nặng | 3.0kg |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 25m |
|---|---|
| Ăng ten | 8 chiếc (Vui lòng sửa ăng-ten theo dấu trên thiết bị) |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Cân nặng | 3200g |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | lên đến 20m |
| Adapter AC | (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| Kích thước | 126x76x35mm và không bao gồm ăng-ten |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-10 triệu |
| Nguồn đầu ra | 1,5W |
| Nguồn điện | Bộ sạc AC 5V 2A, Bộ sạc DC ô tô 5V 2A. |
| Kích thước | 110 x 62 x 18 mm (L x W x D) |