| Nguyên vật liệu | Vải vóc |
|---|---|
| Màu sắc | ngụy trang |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton với bao bì mạng |
| Thời gian giao hàng | 5000pcs mỗi tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, Paypal,L/C |
| Phạm vi chặn | 1-10 mét |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | 2320 – 2345 MHz, 2345 – 2400 MHz, 167 – 175 MHz |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Sản lượng điện | DC8V 3000mAh |
| Kích cỡ | 110 mm x 62 mm x 30 mm |
| Bán kính lão hóa | 2-40m |
|---|---|
| Ăng ten | 6 chiếc Ăng Ten |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Nguồn đầu ra | 15 Watt |
| Màu sắc | Đen |
| Ăng ten | 8 PC |
|---|---|
| Hệ thống có sẵn | mạng điện thoại di động toàn cầu |
| Nửa đường kính đánh chặn | 1-25m(-75dBm) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V DC9V) |
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Bán kính mứt | 20-60 mét |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Không ngừng làm việc |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao, quạt làm mát tích hợp 5 |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC24V |
| Kích thước sản phẩm | 355x 238x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| CDMA | 870 MHz-880 MHz |
|---|---|
| GSM | 930 MHz-960 MHz |
| DCS | 1805 MHz-1880 MHz |
| GPS | 1500 MHz-1600 MHz |
| Bảo hiểm ypical | 1- 3 mét |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Tổng công suất | 7W |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Ăng ten | Ăng-ten Omni 8 chiếc 350mm |
|---|---|
| sạc xe hơi | DC-12V |
| Loại Jammer | Máy tính để bàn |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-40m |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 110-240V, DC-12V |
| Cô lập băng thông tín hiệu | 1.0G: 895-1000 MHz -1.2G: 1195-1300 MHz -2.4G: 2395-2500 MHz |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | Lên đến 15 mét |
| Chức năng chính | Wi-Fi, Bluetooth, thiết bị gây nhiễu tín hiệu video không dây |
| Các chức năng bổ sung | Trình chặn lỗi camera và âm thanh gián điệp |
| Nguồn điện | Ổ cắm trên tường, bộ chuyển đổi xe hơi hoặc pin tích hợp |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V/DC5V 12A) |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Tổng công suất đầu ra | 16W |
| Phạm vi gây nhiễu | lên tới 25m, bán kính gây nhiễu vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định |
| Ăng ten | 8 chiếc (Vui lòng sửa ăng-ten theo dấu trên thiết bị) |