| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 5,5W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 7.4V 4000mA/H |
| Kích thước | 156x88 x 46mm (Thân máy gây nhiễu không có ăng-ten) |
| Tần số RF | CDMA (850-894 MHz) GSM (925-960 MHz) DCS (1805-1880 MHz) PHS (1920-1990 MHz) 3G (2100-2170 MHz) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 5V |
| Bán kính che chắn | lên đến 40 mét |
| Tổng công suất | 12Watt |
| Cân nặng | 3 kg |
| Nguồn điện | AC 110~250V đến DC 12V, ô tô 12V đến DC 12V |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Li-ion DC7.4V/3600mA/h |
| Tổng công suất đầu ra | 3W |
| Thời gian làm việc của pin | tối đa 2 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 6 giờ |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, GPSL1 |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-20 triệu |
| Nguồn đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | Với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V), pin 4000mA/H |
| Kích thước | 132x80x41mm và không bao gồm ăng-ten |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 20 mét |
|---|---|
| Quy định an toàn | Bộ đổi nguồn AC UL (E190582) CSA (LR112971 Cấp 3) |
| Kích thước | 245x85x30mm |
| Sản lượng điện | DC 5V 8A |
| Đầu vào nguồn | AC110V-240V |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 300m |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 200-250w |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC |
| loại gây nhiễu | Quét gây nhiễu |
| Loại ăng -ten | Ăng-ten định hướng hoặc ăng-ten định hướng Omini |
| loại gây nhiễu | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 2.4G WiFi |
|---|---|
| Khoảng cách làm việc | 1-40 triệu |
| Nguồn đầu ra | 16W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC160-240V) |
| Kích thước | 400(L)×300(W)×130(H)mm |
| Tổng công suất đầu ra | 320 Watt. |
|---|---|
| Phạm vi bảo vệ | 300 đến 500m (cường độ tín hiệu <= 75dbm.) |
| Loại ăng -ten | 6 chiếc mức tăng cao bên ngoài (7-8dBi) đa hướng (Tiêu chuẩn) |
| Tần suất làm việc | 6 ban nhạc |
| Tổng trọng lượng hệ thống | Khoảng 60 kg |
| Cô lập băng thông tín hiệu | CDMA800 850-894 MHz -GSM900 925-960 MHz -DCS1800 1805-1880 MHz -PCS1900 1930-1990 MHz -3G:2110-2170 |
|---|---|
| Tổng công suất | 250w |
| Bán kính che chắn | 200-500M (Dựa trên cường độ tín hiệu mặt đất trở lại<=-75dBm) |
| Dải tần số | Lên đến năm ban nhạc |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-20 mét phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ khác nhau |
|---|---|
| Sức phí | AC-100-240V, DC-12V |
| Pin tích hợp bên trong | Đúng |
| pin tích hợp | 4700mA/giờ |
| Gói vận chuyển | Thùng giấy |